ท่อน้ำระบบประปา บ้านใหม่คีรีราษฎร์ หมู่ที่ 9 |
![Responsive image](./system_files/184/10278c6d084463e6573353911aaf9790.jpg) |
วันที่ 19 เมษายน 2566 นายยงยุทธ แซ่ม้า นายก อบต.คีรีราษฎร์ มอบหมายกองช่าง อบต.คีรีราษฎร์ ออกพื้นที่ดำเนินการต่อท่อน้ำระบบประปา เพื่ออำนวยความสะดวกและแก้ไขปัญหาให้พี่น้องประชาชนบ้านใหม่คีรีราษฎร์ หมู่ที่ 9 ตำบลคีรีราษฎร์ อำเภอพบพระ จังหวัดตาก |
|
โพสเมื่อ : 19 เม.ย. 2566 |
|
|